Xây dựng nông thôn mới
![](file/thumb/340/255/637332057.jpg)
HỘI PHỤ NỮ XÃ XUÂN PHÚC ƯƠM CÂY GIỐNG TRỒNG HÀNG RÀO XANH XÂY DỰNG NTM
Thực hiện sự chỉ đạo của Đảng ủy Hội LHPN xã Xuân Phúc phối hợp cùng các đoàn thể làm vườn ươm giống cây chè mạn để trồng các tuyến đường trục thôn, để thực hiện chỉ tiêu nhà sạch vườn đẹp, bờ rào xanh thuộc tiêu chí số 9 về nhà ở dân cư
![](file/thumb/340/255/637331644.jpg)
HỘI PHỤ NỮ XÃ XUÂN PHÚC GẮN BIỂN NHÀ SẠCH VƯỜN ĐẸP
Thực hiện chương trình trọng tâm trong khâu đột phá, như đăng ký phần việc với Đảng ủy. Hội Phụ Nữ năm 2024 gắn được 50 Biển "Nhà sạch, Vườn đẹp cho 50 gia đình hội viên phụ nữ góp phần trong xây dựng NTM xã Xuân Phúc đến năm 2025
![](file/thumb/340/255/637331567.jpg)
HỘI PHỤ NỮ XÃ XUÂN PHÚC HỌP BÀN DÙNG BẾP CẢI TIẾN GIẢM Ô NHIỄM MÔI TRƯỜNG
Để cho thế giới ngày một sạch hơn,nhân ngày Môi trường thế giới; Hội phụ nữ xã Xuân phúc tổ chức họp bàn dùng bếp củi cải tiến để giảm hiệu ứng nhà kính. Làm cho thế giới ngày càng sạch đẹp hơn, môi trường sống trong lành hơn, đề nghị mỗi người mỗi nhà nê cao tinh thần trách nhiệm BẢO VỆ MÔI TRƯỜNG SỐNG NGÀY CÀNG SẠCH ĐẸP HƠN
![](file/thumb/340/255/636978539.jpg)
![](file/thumb/340/255/635798781.jpg)
Hoàn thành chương trình Nông thôn mới
ĐẢNG BỘ, CHÍNH QUYỀN, NHÂN DÂN XUÂN PHÚC QUYẾT TÂM VỀ ĐÍCH NÔNG THÔN MỚI NĂM 2019
Công khai kết quả giải quyết TTHC
Truy cập
Hôm nay:
4322
Hôm qua:
7767
Tuần này:
31533
Tháng này:
54454
Tất cả:
225286
ĐIỆN THOẠI HỮU ÍCH
Số điện thoại tiếp nhận của các tổ chức, cá nhân liên quan đến giải quyết thủ tục hành chính
02373.742.289
02373.742.289